พรีเมียร์ลีก อังกฤษ
เวลา คู่แข่งขัน สนาม ช่องถ่ายทอดสด
02:45 น. เวสต์แฮม Vs เชลซี อัพตัน พาร์ค CTH สเตเดี้ยม 4
02:45 น. แมนฯ ซิตี้ Vs เลสเตอร์ เอติฮัด สเตเดี้ยม CTH สเตเดี้ยม 5
02:45 น. นิวคาสเซิ่ล Vs แมนฯ ยูไนเต็ด เซนต์ เจมส์ พาร์ค CTH สเตเดี้ยม 1
02:45 น. สเปอร์ส Vs สวอนซี ไวท์ ฮาร์ท เลน CTH สเตเดี้ยม เอ๊กซ์
02:45 น. สโต๊ค ซิตี้ Vs เอฟเวอร์ตัน บริทานเนีย สเตเดี้ยม CTH สปอร์ต สปิริต (51)
02:45 น. ควีนส์ปาร์ค Vs อาร์เซน่อล ลอฟตัส โร้ด CTH สเตเดี้ยม 3
03:00 น. ลิเวอร์พูล Vs เบิร์นลี่ย์ แอนฟิลด์ CTH สเตเดี้ยม 2
ช้าง เอฟเอคัพ
เวลา คู่แข่งขัน สนาม ช่องถ่ายทอดสด
15:30 น. สตูล ยูไนเต็ด Vs สถาบันการพละศึกษาสมุทรสาคร กีฬากลางสตูล
15:30 น. เลยซิตี้ อาร์แอร์ไลน์ เอฟซี Vs โกลเบล็ก ทีดับบลิวดี เอฟซี เลยริเวอร์ไซด์
15:30 น. กรุงธนบุรี เอฟซี Vs ระนอง เอฟซี ม.มหิดล
17:00 น. บีซีซี-เทโร เอฟซี Vs อัสสัมชัญ ยูไนเต็ด แพทสเตเดี้ยม
17:00 น. พานทอง เอฟซี Vs พัทยา ยูไนเต็ด สพล.ชลบุรี
18:00 น. สมุทรสาคร เอฟซี Vs แก่งคอย TRU กีฬากลางสมุทรสาคร
18:00 น. อุบล ยูเอ็มที ยูไนเต็ด Vs สิงห์ อุบล เอฟซี ทุ่งบูรพา
แชมเปี้ยนชิพ อังกฤษ
เวลา คู่แข่งขัน สนาม ช่องถ่ายทอดสด
02:45 น. เบอร์มิงแฮม Vs แบล็คพูล
02:45 น. ลีดส์ ยูไนเต็ด Vs อิปสวิช
02:45 น. นอริช ซิตี้ Vs วีแกน
02:45 น. เชฟฯ เว้นส์เดย์ Vs แบล็คเบิร์น
สกอตติช พรีเมียร์
เวลา คู่แข่งขัน สนาม ช่องถ่ายทอดสด
02:45 น. เซลติก Vs เซนต์ จอห์นสโตน
โกปา เดล เรย์
เวลา คู่แข่งขัน สนาม ช่องถ่ายทอดสด
02:00 น. บียาร์เรอัล Vs บาร์เซโลน่า Astro SuperSports (ดาวเทียม)
04:00 น. เอสปันญ่อล Vs แอธ.บิลเบา Astro SuperSports (ดาวเทียม)
โคปปา อิตาเลีย
เวลา คู่แข่งขัน สนาม ช่องถ่ายทอดสด
02:45 น. ลาซิโอ Vs นาโปลี ทรูสปอร์ต 1
เดเอฟเบ โพคาล
เวลา คู่แข่งขัน สนาม ช่องถ่ายทอดสด
01:00 น. ไลป์ซิก Vs โวล์ฟสบวร์ก
01:00 น. บีเลเฟลด์ Vs เบรเมน
02:30 น. คิกเกอร์ส ออฟเฟ่นบัค Vs กลัดบัค Bugaboo.TV
02:30 น. บาเยิร์น มิวนิค Vs เบราน์ชไวก์ ช่อง 7,Bugaboo.TV
เฟร้นช์ คัพ
เวลา คู่แข่งขัน สนาม ช่องถ่ายทอดสด
03:00 น. เปแอสเช Vs โมนาโก
เอเอฟซี แชมเปี้ยนส์ ลีก
เวลา คู่แข่งขัน สนาม ช่องถ่ายทอดสด
15:30 น. เวสเทิร์น ซิดนีย์ (ออสเตรเลีย) Vs กว่างโจว เอเวอร์กรานเด้ (จีน) ฟ็อกซ์ สปอร์ต 2
ต่างประเทศ
เทนนิส
เทนนิสดับเบิ้ลยูทีเอ ทัวร์ อาบิเอร์โต้ มอนเตอร์เรย์ ที่มอนเตอร์เรย์ ประเทศเม็กซิโก
เทนนิสดับเบิ้ลยูทีเอ ทัวร์ บีเอ็มดับเบิ้ลยู มาเลเซียน โอเพ่น ที่กัวลาลัมเปอร์ ประเทศมาเลเซีย
ประเภทหญิงเดี่ยว รอบสอง
- ลักษิกา คำขำ (ไทย) พบ จาร์มิล่า กาจโดโซว่า (ออสเตรเลีย,มือ 4)
- ยูเลีย ปูตินเซว่า (คาซัคสถาน) พบ เอลิซาเวต้า คูลิชโคว่า (รัสเซีย)
- คูรูมิ นาระ (ญี่ปุ่น,มือ 6) พบ แม็กดา ลิเน็ตต์ (โปแลนด์)
- จูเลีย จอร์เกส (เยอรมัน,มือ 8) พบ คาเทริน่า คอซโลว่า (ยูเครน)
- ต่วน หยิง-หยิง (จีน) พบ อเล็กซานดร้า ดัลเกอรู (โรมาเนีย)
ในประเทศ
กีฬาอื่นๆ
วอลเลย์บอลอาชีพไทยแลนด์ ลีก ที่ศูนย์กีฬาในร่ม 1 มรภ.พิบูลสงคราม จ.พิษณุโลก
16.00 น. (ชาย) WING 46 TOYOTA-พิษณุโลก พบ กรุงเก่า - แอร์ฟอร์ซ
เทนนิสเยาวชนนานาชาติ ช้าง ไอทีเอฟ จูเนียร์ เกรด 1 ที่เมืองทอง เวลา 09.00 น.
กีฬานักเรียนคนพิการแห่งชาติ ครั้งที่ 16 "เชียงรายเกมส์" ที่จังหวัดเชียงราย เวลา 09.00 น.
สนุกเกอร์ดิวิชั่น 1 รายการที่ 2 ที่จังหวัดนครสวรรค์ เวลา 10.00 น.
* มวยไทยงดแข่งขันเนื่องในวันมาฆบูชา
ที่มา
คุณไม่สามารถมองเห็น links ได้ กรุณา.สมัครสมาชิก หรือ เข้าสู่ระบบhttp://www.siamsport.co.th/Programs_Sport.html